ขายของออนไลน์จะกู้ซื้อบ้านผ่านมั้ย ?

สวัสดีครับ ผมขายของออนไลน์ได้เกือบปีครับ ก่อนหน้านี้ทำงานบริษัทมาครับ
จะกู้ซื้อบ้านประมาน 3ล้าน
รายได้หมุนเวียนต่อเดือนประมาณ 200,000-370,000 บาท
เพิ่งจะทะเบียนการค้าได้สองเดือนกว่า มีเว็บไซด์ มีเพจ มีไอจี
กำไรต่อเดือนเฉลี่ยแล้วอยู่ที่ 100K
มีผ่อนรถเดือนละ 5,500 ผ่อนมา 3ปีกว่า กับหนี้อีกก่อน คือหนี้กู้จากบัตรเครดิต 200,000 มาลงทุนสต๊อคของครับ ผ่อนเดือนละ 6,500 เพิ่งเริ่มผ่อนครับ เงินเก็บประมาณ 300,000 ลองเช็คเครดิตบูโร ประวัติดีครับ อยากจะสอบถามครับมีโอกาสจะกู้ผ่านมั้ยครับ ขอแบงค์อะไรได้บ้าง
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่