อยากเรียนต่อ MBA TU แต่เวลางานเป็นแบบนี้ จะเรียนได้มั้ยครับ

ผมทำงานภาคค่ำ 5ทุ่มถึง8โมงเช้า ได้ยินมาว่า คลาสส่วนใหญ่เรียน 6โมงถึง3ทุ่ม กะว่าจะเรียนเสร็จแล้วไปทำงานต่อ (ระยะเวลาเดินทางจากTU ไปที่ทำงานครึ่งชั่วโมงครับ ผมอยุ่ได้ถึงแค่4ทุ่มครึ้ง เลทสุดๆ) ไม่ทราบว่าพอจะเรียนได้มั้ย ผมได้ยินมาว่าบางครั้งต้องอยู่ทำงานกลุ่มดึกดื่น หรือถึงเช้า มีบ่อยมั้ยครับที่เป็นแบบนี้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่