คนเข้าราชมังน้อยไปรึปล่าวครับ

ผมดูเหมือนคนเข้าราชมังน้อยกว่ายุคซิโก้เลย

ทั้งๆที่ผมว่ายุคาราเยวัชบอลมีคุณพาพสูงกว่าและไม่ต้องต่อบอลไปๆมาๆแล้วส่งหลังด้วยครับ หรือว่าช่วงหลังๆคนเข้าน่อยงี้อยู่แล้วครับ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 18
ตัวเองยังนั่งดูอยู่หน้าจอ แต่บางคนดันไปว่าคนอื่นว่า เป็นติ่งบ้าง แฟนบอลตามกระแสบ้าง น่าขำจริงๆ
ความคิดเห็นที่ 20
หลังจากอ่านคอมเม้นท์แล้วสรุปได้ว่า
เข้าไปดูในสนาม - แฟนบอลพันธุ์แท้ กองเชียร์ทีมชาติไทยตัวจริง
ไม่ได้เข้าดูในสนาม - แฟนบอลตามกระแส & ติ่งซิโก้

จบข่าว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่