สอบถามคนเคยใช้ยาง Deestone Mud Clawer R408 เป็นอย่างไรบ้างครับ

เคยได้ยินว่ารุ่นก่อน R405 เสียงดังมากไม่รู้ว่ารุ่น408 นี่เป็นอย่างไรบ้างครับ ขอถามเป็นข้อๆดังนี้ครับ
1. ประสิทธิภาพการใช้งานออฟโรด
2. การวิ่งบนทางดำ แย่มากไหมครับ
3. เสียง. (ความจริงเข้าใจว่ายางมัดจะดังอยู่แล้วแต่ยางรุ่นนี้จะดังกว่าชาวบ้านเขาหรือเปล่าครับ)
4. ตัวเลือกอื่นๆในราคาใกล้เคียงกันครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่