ใครเคยใช้ บูสเตอร์รกม้า White login skin booster บ้างคะ

ตามหัวข้อเลยคะ ใครเคยใช้บูสเตอร์รกม้า  ตัวนี้บ้างถามเพื่อนที่อยู่เกาหลีเค้าขำ 😅 คือสรรพคุณเยอะมากพอดีเพื่อนขายเลยลองซื้อมาใช้แต่แอบกลัวหน้าพัง 😉😉😉 ของอะไรจะดีขนาดรักษาสิวได้สารพัดในเวลารวดเร็วใครมีความรู้ช่วยแนะนำหน่อยนะคะให้ความรู้ด้วยคะ 🙏🙏🙏
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
ครั้งแรกที่ได้ยินชื่อเราไม่กล้าใช้นะคะ แต่พอลองดูแล้วมันให้ผลลัพธ์ที่ดีเกินคาดค่ะ เราเป็นคนแต่งหน้าเครื่องสำอางไม่ค่อยติดหน้า พอหลังจากใช้ตัวนี้แล้วแต่งหน้าง่ายขึ้น ผิวใสขึ้น ขาวขึ้นนะ สิวก็ลดลง โดยรวมเราให้ 10/10 เลย แถมราคาไม่แพง ใช้ 1 ซองก็เห็นผลละนะเราว่า
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่