อยากทราบว่านักแสดงเหล่าหายไปไหนครับ

กระทู้คำถาม
เพิ่งดูละคร ทอฝันกับมาวิน เวอร์ชั้น กั้ง The Star กับ แพทตี้ ที่ช่วงนี้ฉายตอนเช้า เสาร์-อาทิตย์ ช่อง one
ตอนออกอากาศครั้งแรกไม่ได้ดู
ดูแล้วก็ทำให้นึกถึงกลุ่ม นักแสดงกลุ่มแรก(2539) อยากทราบว่าปัจจุบันพวกเขาเป็นอย่างไรบ้างครับ

อยากรู้หลักๆก็ น๊อต กับ กีวี ปี 2539 กับ คนอื่นๆปี 2558 ครับ
เปิดด้วยพระเอกกับนางเอกทั้ง2 เวอร์ชั่น พระเอก นางเอกยังพอเห็นผลงานบ้าง

เริ่มจาก น็อตเพื่อนวิน นำแสดงโดย จตุรยุทธ กิ่งภากรณ์(2539)  ปัจจุบันอยู่เป็นยังไงบ้างครับ

น็อต นำแสดงโดย ชัชชวิศ เตชะรักษ์พงศ์(2558)

กีวี นำแสดงโดย ปารุสก์ อินทร์เมือง(2539) ปัจจุบันอยู่เป็นยังไงบ้างครับ

กีวี นำแสดงโดย ธีธัช จรรยาศิริกุล(2558)

กีวี2539 ดูเหมือนคนไม่ค่อยมั่นใจเท่าไร่ แต่2558 ดูเหมือนเด็กเกเรหน่อยๆเลย

แบงค์-โมน่า (2539)

แบงค์ แสดงโดย อี๊ เอกชัย
โมน่า แสดงโดย หญิง จุฬาลักษณ์
แบงค์-โมน่า(2558)

นักแสดงในภาพปัจจุบันมีผลงานอะไรบ้างครับ

เห็นใน wiki คนที่แสดงเป็น น็อต ยังมีเล่นซีรีย์บ้าง แต่คนอื่นไม่ทราบเลยครับ
ขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่