รู้สึกอินไปกับหนังเรื่อง Tomorrow I will date with yesterday's you ใครเป็นบ้างมาแชร์กันทีครับ

ผมรู้สึกจิตตกอย่างบอกไม่ถูกเลยเมื่อดูหนัง Tomorrow I will Date with yesterday's you ดูรอบเดียวรู้เรื่องเลยเพราะผมชอบแนวหนักย้อนเวลาอยู่แล้ว น่ำตาไหลพรากเลยด้วย รู้สึกสงสารพระเอกและนางเอกมากที่ต้องเสียใจกับความทรงจำที่ดีวันสุดท้ายที่ต่างฝ่ายต่างต้องเก็บไว้ แต่ของอีกฝ่ายจะต้องจากหายไปตามห้วงเวลา ทำให้ทั้งสองไม่ได้มีโอกาสได้พบกันในห้วงเวลาเดียวกันพร้อมกับความทรงจำที่ผ่านมาและอายุเท่ากันอีก มันทำให้เจ็บด้วยกันทั้งสองฝ่าย รวมถึงผมด้วยที่ดันอินไปตามหนังเรื่องนี้จนทำให้จิตตกมาสักพักใหญ่ๆแล้ว แต่ยอมรับว่าชอบมากๆ ชอบจริงๆ

ใครเป็นแบบผมบ้างครับแล้วมีวิธีแก้ยังไงครับ ไม่เป็นอันทำการทำงานเลย T_T
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่