คอนเสิร์ตบริทนีย์ บัตรหมื่นสอง รู้สึกเฟล จนท ค่ะ

ไปคอนเสิร์ตบริทนีย์รอบวันเสาร์มาค่ะ คอนชาวต่างชาติครั้งแรกในชีวิต ไปดูไอดดอลในวัยเด็ก ซื้อบัตรแพงสุด ที่นั่งโซน A2 แต่มองแม่บริทแทบไม่เห็นเลยเกือบตลอดทั้งคอน

1. ทำไม จนท ถึงปล่อยให้คนไปยืนออติดเวทีขนาดนั้น รู้สึกเวทีเตี้ยเกินไปด้วยค่ะ
2. เราต้องถอยมานั่งพวกโซน B เลยด้วยซ้ำ ซึ่งที่นั่งโล่ง เพราะ จนท ปล่อยให้ผู้ชมโซนนี้ไปหน้าเวทีกันใช่มั้ยคะ พอเห็นบริทนี่ย์บ้าง แต่คนที่ออหน้าเวทีก็ยังบังอยู่ดี
3. มีผู้ชมบางคนถือแก้วเบียร์เข้าไปกินกันด้วย น้ำเปล่ายังไม่ให้เข้า แต่เบียร์เข้าได้?

ไม่มีอะไรค่ะ แค่มาบ่น เราแทบไม่เคยไปคอนที่อิมแพคเลย อยู่ ตจว ไม่คิดว่าบัตรแพงสุดจะเป็นแบบนี้ รู้สึกเฟล เสียดายเงินด้วย เหมือนได้นั่งที่ ฿8500 กลับมาถึงที่พักก็ยังสลัดความคิดนี้ไม่ออกจนต้องลุกมาเขียนระบายหน่อย นี่เราเห็นบริทนี่ย์แล้วเหรอ ไม่รู้ว่า จนท เป็นของอิมแพคหรือบริษัทไหนจ้างมา แอบเสียความรู้สึกที่จัดการคนในคอนไม่ดี โดยเฉพาะที่ปล่อยให้คนมายืนออหน้าเวที ถ้าจะทำแบบนี้ เพิ่มความสูงเวทีขึ้นอีกเถอะค่ะ เข็ดแล้วบัตรแพง

Britney, if you pass by, I haven't had enough of you yet. I paid for the most expensive ticket but I got blocked by the audience in front of the stage. Not their fault. I was unlucky. I'm still upset. Why me?

ป.ล. เพิ่มแท็กยังไงคะ กระทู้คำถามเพิ่มไม่ได้เหรอคะ อยากเพิ่ม BEC tero
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่