สั่งเหล้าที่ผับกินแล้วทำมัยไม่เมา แค่สงสัย

กระทู้คำถาม
ปกติเวลาดื่มเหล้าหรือเบียร์นั้น ผมจะเป็นคนคอแป๊บครับ (เป๊บเดียวเมา) แต่ทุกครั้งที่ผมไปเที่ยวผับประจำของผม กินเหล้า 3 คน 2 กลม ไม่เมา ผับเลิกยังนิ่งอยู่เลย เพื่อนทราบมั้ยครับว่าเพราะอะไร รึว่าเหล้าที่ผมกินเป็นเหล้าปลอมรึเปล่าครับ แล้สเค้ากล้าเอาเหล้าปลอมมาขายให้กับคนกินรึครับ ก็แค่สงสัยครับ เพื่อนๆ เคย้ป็นเหมือนผมมั้ยครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่