รายการ The return of superman Thailand นี่เรตติ้งดีมั้ย???

ตามหัวข้อเลยค่ะ

มีใครดูรายการนี้บ้าง เอาแบบ ดูทันตอนรายการออนแอร์อ่ะ?? คือเราก็ดูทันบ้างไม่ทันบ้างนะ แต่ส่วนใหญ่จะได้ตามดูรีรันในยูทูบซะมากกว่า เพราะมันมาวันเสาร์ช่วงบ่ายอ่ะ เราว่าเวลานั้นคนน่าจะไม่ค่อยอยู่บ้านกันปะ?? เลยอยากรู้ว่ารายการนี้มัน เรตติ้ง ดีมั้ย คนดูเยอะมั้ย?? คือเวลาเราไปดูรีรันในยูทูบจะเห็นยอด view มันขึ้นไวมาก แบบคนดูในยูทูบเยอะเลย แล้วก็มีคนเม้น คนพูดถึงรายการในนั้นเยอะมาก แต่ไม่ค่อยเห็นมีกระทู้ในพันทิปเลยอ่ะ ทั้งที่รายการก็สนุกดีนะ เด็กน่ารักน่าชัง ดูแล้วจรรโลงใจดี

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
เนี่ย อย่างของวันนี้ลงช่องอัพรีรันไม่กี่ชั่วโมง view เกือบแสนละ หรือส่วนใหญ่ดูแต่ในยูทูบเหมือนกัน??

ทีรายการแบบนี้ไม่เอามาไว้ช่วงเย็นๆ หรือหัวค่ำ เวลาครอบครัวไรงี้อะเนอะ

อมยิ้ม19
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่