ปวดท้องหน่วงๆ เหมือนตอนเป็นประจำเดือนแต่ประจำเดือนไม่มาค่ะ

พอดีพึ่งเคยเป็นค่ะ ปวดท้องหน่วง ๆ ปวดเอวปวดขา แต่ประจำเดือนไม่มาค่ะ มีแต่ตกขาว ไม่มีอาการคัน ไม่มีกลิ่น เป็นสีขาวขุ่น ไม่เหนียวค่ะ เจ็บหัวนมด้วยค่ะ คือไม่จับก็ไม่เจ็บค่ะ เจ็บแค่หัวไม่เจ็บทั้งเต้านะคะ ไม่จี๊ด ไม่ปวดค่ะ เจ็บ ๆ เป็นโรคอะไรรเปล่าคะ อยากสอบถามก่อนตัดสินใจไปพบแพทย์อะค่ะ ขอบคุณค่ะ

แก้ไขข้อมูลเพิ่มเติม ปวดท้องเป็นปวดๆหายๆ นะคะ ไม่ได้ปวดตลอดค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 7
อัพเดท ประจำเดือนมาแล้วค่ะ ไท่ท้องนะคะ 😊
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่