ถ้าแก๊งอสรพิษมีไม่ครบ 3 คน ยังจะเรียกว่าอสรพิษได้ไหมคะ ถ้าขาดใครไปมันได้หรือเปล่า?

เราอยากรู้ว่าแฟนคลับอสรพิษคิดยังไงถ้าวันหนึ่งแก๊งอสรพิษกลับมาไม่ครบ 3 คน ขาดใครไปสักคน อาจเป็นโตโน่ เป็นกัน หรือ เป็นริท ถ้าเป็นแบบนั้นยังจะเรียกอสรพิษได้ไหมคะ เผอิญว่าเราไปคอมเมนต์ในยูทูปบอกว่าอสรพิษมีแค่ 2 คนก็ได้ บางคนก็บอกมีแค่โน่ริท กันริท โน่กันก็พอ บางคนก็บอกว่า 3 คนนี้แตกคอกันไปแล้ว ยอมรับว่าคนที่รออสรพิษมาตลอดแบบเราค่อนข้างเฟลเล็กน้อย เราจึงอยากรู้ว่าถ้าขาดไปไม่ว่าจะด้วยตารางงานหรือเพราะค่ายจับแยก แฟนคลับจะยังรับได้ไหมคะ มี 2 หรือมี 3 คนถึงจะดีกว่ากัน
เม่าเหม่อ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่