เพื่อนๆใช้ผ้าเบรคยี่ห้ออะไรคับ?

ผมเคยใช้ BENDIX แต่เลิกใช้แล้วเพราะพรรคหลังๆมันลั่นมาก  ใช้ตัว standard นะครับ
จะด้วยเหตุผลกลใด  มันไม่ควรจะลั่นขนาดนี้ครับ  ก็เสียเวลาแก้อยู่นาน  สุดท้ายเอาออกก็เลิกดังครับ
อันนี้ไม่มีส่วนได้เสียนะคับ  ผมไปเปลี่ยนที่ร้านตรงโชคชัยร่วมมิตร  ยี่ห้อนาโนอะไรมะรู้  ไม่รู้จัก  ปรากฏว่า  นุ่ม  เบรคดีมากๆ
ข้อคิดที่ได้  จ่ายเงินแพง  ยี่ห้อดัง  อย่าคิดว่าจะดี  
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่