น้องแมวใครกินอาหารยี่ห้อ Orijen CAT&KITTEN บ้างครับ

มีคนแนะนำมาบอกว่าดีกว่า Royal Canin มาก แต่ก็แพงกว่ามากเช่นกัน ไม่เคยได้ยินมาก่อนเลย มันดีกว่าเยอะเลยหรอครับ

ตัวแรกให้กิน PurinaOne ตัวที่สอง Royal Canin ทั้งคู่กินตามฟาร์มก่อนยังไม่ได้เปลี่ยน PurinaOne กลิ่นไม่แรง แต่ Royal Canin กลิ่นแรงมาก เลี้ยงในคอนโด กลิ่นโชยเลย

เลี้ยงบริทิสช๊อตแฮร์กับเปอเซียครับ ถ้าให้กินตัวนี้จะโอเคมั้ยครับ เห็น RC มันมีแยกตามสายพันธุ์ด้วย คนแนะนำบอกว่า Orijen ตัวเดียวจบเลย สุขภาพจะดี แข็งแรง ขนสวย กลิ่นไม่แรง

แนะนำด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่