ความเห็นอาจารย์อิชิดะ ซุย ที่มีต่อตัวละครใน Tokyo ghoul (ชองแถมท้ายเล่ม 9)

กระทู้สนทนา
เป็นของแถมท้าย Tokyo ghoul :re เล่ม 9 ส่วนใหญ่เป็นความเห็นฮาๆแต่ก็มีบางตัวที่ตอนออกแบบมีปัญหาพอสมควร

ในที่นี้ผมจะยกมาแค่บางตัวนะครับ ถ้าเป็นไปได้ก็ติดตามในเล่มลิขสิทธิ์ของ SIC นะครับ

คาเนกิ:งงทุกทีเวลาจะวาดที่ปิดตา ส่วนนึงเป็นเพราะมุทสึกิแท้ๆเลยเชียว

ฮิเดะ ถ้าไม่มีฮิเดะคาเนกิคงรันทดกว่านี้อีก

ผู้จัดการ:ได้ฝึกวาดรอยเหี่ยวย่น (เอาจริงเรอะ)

คุณเรียวโกะ:ชื่อตัวละครจำพวกที่เกิดมาเพื่อโดนเชือดน่ะ

มาโดะ:เวลาจะวาดจนท.คนอื่นจะนึกถึงก่อนเลย ผมชอบหมอนี่นะ

คิมิ:เผลอแป๊บเดียวก็หน้าเหมือนตัวละครหญิงตัวอื่นซะแล้ว เป็นผู้หญิงที่ลึกลับจริงๆนะ

โทกะ :ชอบผู้หญิงผมทรงนี้ แต่ชีวิตจริงไม่ค่อยเห็นคนทำแบบนี้สักเท่าไหร่

ริเสะ:ถ้ามีคนถามว่าชอบกูลผู้หญิงแบบไผน ผมก็จะตอบว่าริเสะนี่แหละ

โยโมะ :วาดหน้าแถมง่ายดี

อิโทริ :มีไฝที่นมข้างซ้าย

ฮินามิ :โลลิ

นิชิกิ :ความหลังเยอะมากกับหมอนี่ ถ้าได้คุยกันเกี่ยวกับตัวละครนี้ก็ดี

อามอน :ติดเรียก โคมอน ทาโร่ ตลอด (ชื่อพ้องกับตัวละครเก่าใน The Peni*man )

สึกิยามะ :เจอกับโฮริในงานที่ทำมานานแล้ว ผมก็ค่อยๆยาวขึ้นด้วย
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่