ดาราชายคนไหนที่คุณยกให้เป็น "สามีแห่งชาติ"

ในที่นี้เราไม่ได้หมายถึงความหล่ออย่างเดียวนะคะ เราหมายถึงความเป็นสามีและพ่อของลูกเลยค่ะ อิอิ
เพราะผู้ชายหล่อๆน่ะมีเยอะแยะเต็มวงการไปหมด แต่ผู้ชายที่ดี เป็นสามีที่ดี เป็นพ่อที่ดีมันหายากจริงมั้ยล่ะคะ
มาแชร์กันดีกว่าดีกว่า ว่า

ในบรรดาผู้ชายที่แต่งงานมีลูกแล้วทั้งหมดในวงการบันเทิง คุณยกให้ใครเป็น "สามีแห่งชาติ" กันบ้าง ??
สำหรับเราตอนนี้อินอยู่ไม่กี่คนค่ะ เมื่อก่อนจะเป็น Tablo วง Epik High ค่ะ ติ่งมาตั้งแต่ก่อนมีครอบครัวจนตอนนี้น้องฮารุโตเป็นสาวแล้ว

ล่าสุดก็คงไม่พ้นพ่อๆในรายการ the return of superman TH นี่แหละ
เพราะสามีที่รักครอบครัวและช่วยเลี้ยงลูกได้น่าจะเป็นสามีที่สาวๆอย่างเราต้องการกันมากที่สุดแน่ๆเนอะ
เลือกไม่ถูกแฮะ ..... เราขอยกให้ หมอโอ๊ค เป็น "สามีแห่งชาติ" คนล่าสุดสำหรับเราแล้วกันค่ะ!

เพราะหมอโอ๊คเป็นแฟน เป็นสามีที่อยู่เคียงข้างคุณโอปอลล์มาตั้งแต่แรก ฝ่าฟันอะไรกันมาตั้งมากมาย ทั้งเรื่องข่าวตั้งแต่เปิดตัวว่าคบกัน ทั้งตอนที่คุณโอปอลล์มีปัญหาเรื่องการตั้งครรภ์ จนตอนนี้ได้ลูกแฝดชายหญิงน่ารักน่าชังมาเป็นโซ่ทองคล้องใจ ทั้งที่ภาระหน้าที่เยอะแยะมากมายแต่ก็ยังทำหน้าที่สามีและพ่อของลูกได้อย่างดี บอกตรงๆว่า อยากได้แบบนี้บ้างจังค่ะ ><!!
ในรายการนี้ยิ่งต้องมาเลี้ยงลูกแฝดคนเดียว ถึงจะดูเก้ๆกังๆไปบ้างแต่ก็ตั้งใจเต็มที่เลย น่ารักดีค่ะ สามีหล่อเก่งและดีแบบนี้หาได้ที่ไหนอีกมั้ยคะ TT

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่