ดูการคุยในเเชทยังไงให้เรารู้ว่าเขาชอบเรา

ตามนี้เลยค่ะ คือ เรากับที่<นามสมติ> รู้จักกันมานาน เเล้วพึ่งได้ติดต่อกันผ่านทางโชเชี่ยวหลังจากที่ไม่ไม่ได้เจอกันมานาน ประมาณ 5-7ปีได้ ตอนนั้นชอบ มีคนล้อ เรากับทีบ่อยๆค่ะ ว่าเราเเอบชอบกัน >< เเล้วโลกเรากับทีก็หมุนมาเจอกันอีกครั้งหลังจากที่ไม่ได้เจอกันนาน เพื่อนเก่าเราดึงเราเข้ากลุ่มไลน์ประมาณว่ากลุ่มศิษย์เก่าโรงเรียนหนึ่งในนั้นมีทีอยู่ด้วย ซักพักวันเวลาผ่านไปเราก็เลยตัดสินใจเเอดไลน์เค้ามาเป็นเพื่อน เราเลยเเกล้งส่งสติกเกอร์ลั่นๆไปเเล้วทักสวัสดี เห่.... สักพักประมาณ4ซม. ทีก็ตอบมา เช่น
เรา : สวัสดี
ที : สวัสดี เป็นไงสบายดีมั้ย .ส่งสติกเกอร์มีตัวอักษรว่าเขิน
ตลอดที่คุยกันเรากับทีคือผลัดกันถามตลอด มีการรอเราตอบด้วยซ้ำ เเล้วชอบมีสติกเกอร์เป็นเเก้มเเดงๆ. >////<
พอคุยกันนานๆ ทีก็ไปส่งสติกเกอร์ที่ห้องไลน์ รูปที่เขียนว่า. "อั้ยย้ะะ" คือตอนที่ทีส่งกลุ่มห้องไลน์ไม่มีใครคุยกันอยู่เลย 555555 อยู่ๆก็ส่งไปเหมือนเด็กหลงห้อง
มันเป็นไปได้ไหมคะ ที่เขาก็เเอบมีใจให้เราอยู่ ..... ตอนเด็กๆเราร็สึกได้ว่าเค้าชอบเราค่ะ ...
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่