The cupid อยากให้ กามเทพซ้อนกล ปังๆและสนุกแบบ ซ่อนรักกามเทพ จังเลยค่ะ

ตอนนี้ติดซ่อนรักกามเทพ หนักมากๆๆๆๆๆๆ ดีใจที่มิ้มมีบทเยอะมากในตอนนี้
ดูเพราะอนากดูณิชา กลายเป็นว่าติดและชอบเต้ยเชียร์มากๆ นี่รอดูกามเทพซ้อนกล
แต่กลัวออกมาไม่สนุกเหมือนตอนออนไลน์ อยากให้สนุกแบบช่อนรักมากๆๆ
เนื้อเรื่องเป็นไงคะ แล้วนางเอกนี่งี่เง่ามั้ย เราไม่ชอบนางเอกงี่เง่ามาก
ชอบนางเอกตลกและสู้ชีวิตแบบ ยัยออยมากค่ะ
ปล.เชียร์กับณิชา เล่นเป็นเพื่อนกันได้ดีมากๆ ไม่ขัดหูขัดตาเลย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่