ถามผู้รู้ ? เกี่ยวกับ ถอนฟัน และ ขูดหินปูน ที่อนามัยครับ ?

คือในวันจันทร์ที่จะถึงนี้ ผมกะจะไป ถอนฟัน และ ขูดหินปูนที่อนามัย ใกล้บ้านอะครับ ผมได้ใบส่งตัวจากคลินิกจัดฟันมา ที่มาเคลียฟันที่อนามัยเพราะว่ามันไม่ต้องใช้คาใช้จ่ายใช่มั้ยครับ คือผมอยากจะถามว่า
1.ผมต้องนำอะไรไปบ้างครับ ใน การ ถอนฟัน และ ขูดหินปูน
2.ฟรี มั้ยครับ หรือ เสียค่าใช้จ่าย
3.มีประสิทธิภาพเท่าคลินิกข้างนอกหรือป่าวครับ

ขอบคุนค้าบ ช่วยตอบด้วยนะครับผม !!
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่