รีโมทแอร์เสีย ซื้อได้จากที่ไหนคะ

คือแอร์เราอายุเยอะมากแล้วคะ แต่เค้ายังทำงานได้ดีนะ... เย็นฉ่ำทุกคืน ปัญหาตอนนี้คือ Remote เขาเสีย แล้วเราหาซื้อไม่ได้อ่ะคะ ก็เลยไปถอดหน้ากากออกแล้วเปิดที่ตัวเครื่องแทน

แอร์เราเป็นรุ่น : CS-XC12DKT
เป็นแอร์ panasonic รุ่นที่มี Ion กับ O2 อ่ะคะ
เคยซื้อ remote ที่เป็น panasonic แบบทั่วไปมาก็ใช้ไม่ได้ ที่ศูนย์panasonic ก็บอกไม่มีอะไหล่แล้วอ่ะคะ
ช่วยแนะนำร้านที่ซื้อให้หน่อยได้ไหมคะ

Remote หน้าตาแบบในรูปเลยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่