ว่าที่สามีแห่งชาติคนต่อไป "ผู้พันเบิร์ด" อบอุ่นหัวใจ แบบไทยสไตล์

กระทู้สนทนา
กลับมาติ่งกันอีกวี้ค~~~~~
ว่าด้วยเรื่องเดอะรีเทิร์นออฟซุปเปอร์แมนไทยแลนด์วี้ค 6 ค่ะ
เทปนี้ทำเอาเราน้ำตาไหลเลย ตั้งแต่การแสดงออกถึงความรักของเด็กๆ ที่มีต่อคุณแม่
ไปจนถึงช่วงสัมภาษณ์ที่บรรดาคุณพ่อคุณแม่พูดถึงกันและกัน
พี้คสุดสำหรับเราคือนี่เล้ยยยยย ผู้พันเบิร์ด ชายชาติทหารมาดแมน
นางให้สัมภาษณ์แบบน้ำตาคลอเบ้า เสียงสั่นเครือ แล้วพูดว่า

"ผมอยากให้ปาล์มดูรายการเร็วๆ
ผมอยากให้เค้าเห็นว่าผลผลิตของเค้า สิ่งที่เค้าสอนลูก
มันดีแค่ไหน ลูกเราเก่งแค่ไหน
ลูกคือผลงานของเค้าล้วนๆ เลย ผมนี่แค่ผิวๆ เท่านั้น
ผมอยากให้เค้าภูมิใจ"

โอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยย T^T
เพลงมา น้ำตาแตกค่ะ

คือ...ผู้พันเบิร์ดไปอีกขึ้นของคำว่าเทิดทูนภรรยามาก
แต่มันคือการให้เกียรติ ให้การสนับสนุน ให้กำลังใจ
ให้ทุกอย่าง ตามแบบสามีแห่งชาติเป๊ะมาก

ดูรายการไปก็ร้องไป แต่ละคู่ก็รักกันมาก ครอบครัวดูรักกันจริงๆ
เทปนี้ ซึ้งสุด พีคสุด ความรักอบอวลสุดค่ะ

//หันมามองตัวเจร้เองนั้น ยังคงนกอย่างต่อเนื่อง โฮวววว
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่