มีแผ่นคอนกรีตหรือบล๊อกปูพื้นขนาด 40x40 ซม. ที่เราสามารถเอากระเบื้องขนาด 40x40 ซม. มาติดแล้วปูพื้น Out Door มั๊ยครับ

กระทู้คำถาม
จุดประสงค์คือต้องการปูพื้นสวนบางส่วนโดยไม่ต้องการเทปูน แค่ปรับระดับด้วยทราย แล้วเอาแผ่นพื้นสำเร็จวาง
ดูพวกแผ่นพื้นสำเร็จที่มีลายในตัวแล้วยังไม่ค่อยถูกใจ เลยคิดว่าถ้ามีแผ่นขนาด 40X40 ซม. ที่ไม่มีลายสำหรับให้
ไปติดกระเบื้องเองซึ่งมีลายให้เลือกมากมาย ก็น่าจะดี ไม่ทราบว่ามีผู้ผลิตขายมั๊ยครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ
และถ้ามีและท่านใดเคยใช้ ขอทราบราคาหน่อยครับ ขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่