อยู่ไกลกัน จะจับพิรุธการนอกใจได้ยังไงให้ได้คาหนังคาเขาคะ?

คือเรากับแฟนอยู่ไกลกันอ่ะค่ะ เรามาเรียนอยู่ กทม แฟนอยู่ ตจว แต่พักหลังๆมานี่แฟนเค้าเปลี่ยนไปค่ะ ไม่ค่อยมีเวลาให้ หรือเอาง่ายๆเหมือนเค้าไม่อยากคุยกับเราอ่ะค่ะ หายไปแบบขาดการติดต่อเป็นวันสองวันเลยค่ะ แล้วเราฝันสองวันติดเลยค่ะ พอเราเอาฝันไปทำนายเค้าบอกว่าแฟนเรานอกใจเราค่ะ และส่วนมากความฝันเราจะเป็นจริง 80% เลยล่ะค่ะ แต่ที่ผ่านมาไม่เคยมีประวัติไม่ดีนะคะ ก็จะว่าคิดมากไปก็ได้นะคะ แต่ถ้าเค้าหลอกเราจริงๆก็อยากจับให้ได้คาหนังคาเขาอ่ะค่ะ จะได้ตัดขาดไปเลยง่ายๆ ใครมีวิธีรบกวนแนะนำด้วยนะคะ

ปล. ถ้าจะให้เช้คเฟส ไลน์ ไอจี ตัดไปได้เลยค่ะ ไม่รู้อ่ะไรของเค้าเลยสักอย่าง แล้วดูเค้าไม่อยากให้ยุ่งด้วยแหละค่ะ ก็เข้าใจแหละค่ะ เราเองก็ไม่ค่อยอยากให้มายุ่งของเราสักเท่าไหร่
แสดงความคิดเห็น