เมื่อ "ชูใจ" ส่งแก้มใสๆ มายึดพื้นที่ในใจ เบียดเป่าเปาซะเกือบตกเวที

เข้ามาแก้ไขเนื้อหาในกระทู้ ลบส่วนที่เกี่ยวข้องกับการเปรียบเทียบเด็กออกตามที่เพื่อนๆ สมาชิกแนะนำนะคะ
แต่ส่วนหัวกระทู้เราตั้งไว้เกิน 1 ชม.แล้ว ไม่สามารถแก้ไขได้ ต้องขออภัยด้วยจริงๆค่ะ

กลับมาอีกแว้วววว (>___<) อาทิตย์ที่แล้วไม่ได้ตั้งกระทู้โชว์พลังติ่งเลย เพราะหนีไปเที่ยวสงกรานต์มา 5555

ผ่านมา5วี้คแล้วสำหรับการติดตามติ่งขุ่นพ่อและขุ่นลูกในรายการ The Return of Superman Thailand
ตอนแรกก็ไม่มีทีมเป็นทางการหรอกค่ะ แต่ตอนนี้รู้แล้วว่าเราแพ้ "แก้ม" น้องชูใจมากกกก
เด็กอะไร แก้มใสฝุดๆ ยิ้มก็น่ารัก ตาแป๋วแหวว ขนคิ้วดกดำดีมากเลยค่ะลูกขาาา
โตมาต้องน่ารักเหมือนคุณแม่เบลล์แน่ๆ (หรืออาจจะแซ่บกว่า เพราะได้เชื้อความซ่าส์ของพ่อกอล์ฟไปด้วย)

ว่าแล้วก็ขออนุญาตสาดภาพค่ะ
credit จาก IG คุณแม่เบลล์นะค้าา

ผมจุกทรงถนัดของนางงง

เราละอิดต๋าขนคิ้วเทอเหลือเกิน ยิ่งโตยิ่งน่าฮักขนาดด

นี่ทีเผลอนะะะ ฮรี่ๆๆ

จือปาดนิดเนิงงงงงง

ใจ๋ใจ๋กะพรี่แมววววว

ส่งท้ายด้วยภาพแมว (ความชอบส่วนตัวล้วนๆคร่ะ ฮ่าๆๆ)

แถมในรายการนี่นางแสบสุดอะไรสุด สร้างปัญหาเสร็จแล้วยิ้มตาใสใส่คุณพ่อ
น่ารักขนาดนี้ยังไงก็โกรธไม่ลงจริงๆเด้อออออออ TT////TT

แล้วป้าจะรอฟังหนูแร็พนะคะ ถ้าไม่ตายซะก่อน ฮ่าๆๆๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่