ถามศูนย์ ais ครับ

กระทู้คำถาม
คือโทรศัพท์ แอปค้างหลังจาก อัปเดต ผมเลยไปกด รีสโตเครื่อง แล้วโทรศัพก็ขึ้นให้ ล็อคอิน id ที่ผูกกับเครื่อง
โทรหา apple เขาบอกว่าให้มาขอ ใบเสร็จอ่ะ ถามว่าจะขอรีปริ้นใบเสร็จได้มั้ยครับ  ถ้ามีข้อมูล ชื่อ อีเมล์ หมายเลขIMEI หมายเลขSerial อ่ะครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview