[CR] รีวิวสำหรับสาวๆที่รักในการบำรุงผม

สวัสดีสมาชิกพันทิปทุกท่าน เราจะมารีวิวทรีทเม้นต์ตัวนึงซึ่งเหมาะกับทุกสภาพเส้นผมค่ะ สำหรับสาวทีาผมเสีย แห้งแตกปลายชี้ฟู ได้ลองทรีทเม้นตัวนี้รับรองไม่ผิดหวังค่ะ เพราะเราก็ใช้อยู่เหมือนกัน ทรีทเม้นนี้ชื่อกรีนไบโอค่ะ ซองสีออกน้ำเงินๆ จขกท.จะบอกว่ามันเห็นผลตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้เลยค่ะ ส่วนตัวจขกท.เองผมยาวถึงขอบกางเกง ชอบทำสีผมค่ะ ทำให้ผมแห้งแตกปลายและพันกันบ่อยๆ แต่พอลองมาใช้ตัวนี้คือดีค่ะ ผมนุ่มลื่นมีน้ำหนักมาก ยังไงก็ลองซื้อมาใช้กันนะคะสาวๆ
ชื่อสินค้า:   Green Bio Super Treatment
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่