ช่วยด้วยร้องไห้หนักมาก หัวเรากำลังจะล้าน

สวัสดีค่ะนี่เป็นกระทู้แรก
คือเราเปนผู้หญิงอายุพึ่ง27 แต่ตอนนี้เราเจอปัญหาหนักคือ เป็นหนังศรีษะอักเสบ ขั้นรุนแรง(ไม่รู้สาเหตุเพราะไม่ย้อมผมยืดดัดอะไรเลย) คือคัน เจ็บหนังหัวและผมร่วงวันละ100-200เส้นทุกวันมาครึ่งปีแล้ว รักษาทายาแก้อักเสบใช้แชมพูทาร์ ของหมอก้อยังไมหาย. ตอนนี้ผมเราหายไปครึ่งหัวแล้วจริงๆค่ะ มีใครเคยเป็นบ้างไหมคะต้องทำยังไงดี ช่วยเราหน่อยขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่