ทริปลูกเน_คุณ เมื่อผมหลอกพ่อไปพิชิตยอดดอยผ้าห่มปก ความฮาจึงบังเกิด

ใครว่าหน้าร้อนเที่ยวเชียงใหม่ ไม่สวยบ้าง ร้อน ใช่ครับมันร้อนมากจริงๆ แต่เชื่อผมสิ หน้าร้อนเที่ยวดอยก็สวยไปอีกมุมแน่นอน แถมคนไม่เยอะด้วย...
ชื่อทริปนี้อาจจะดูไม่สุภาพไปหน่อย ต้องขออภัยด้วยนะครับ 5555 แต่จะได้รู้ว่าทำไมต้องใช้ชื่อทริปนี้
ทริปนี้มีเรื่องเฮฮา มิตรภาพดีเข้ามาด้วย เราจะพาไปเยี่ยมชม 2 ยอดดอยที่สูงที่สุดในประเทศไทยกัน ใช้เวลา 3 วัน 2 คืน เดินทางวันที่ 22-24 บินตรงจากหาดใหญ่-เชียงใหม่ กันเลย
......................................................................................................................................................................................................
ถ้าพร้อมแล้วติดตามกันได้ครับผม
เพี้ยนออกทริปเพี้ยนออกทริปเพี้ยนออกทริปเพี้ยนออกทริป
ปล.ต้องขออภัยในคำไม่สุภาพหรือคำผิดด้วยครับที่จะเกิดขึ้นในกระทู้ที่ผมอยากแบ่งปันนี้ด้วยนะครับ T T
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่