ถ้าเราแต่งเข้าบ้านผู้ชายที่เขาเป็นคนรักครอบครัวมากๆเราจะเป็นส่วนเกินของบ้านเขาไหมคะ

คือแฟนเราเขาเป็นลูกชายคนเดียวในบ้านอะค่ะ พี่น้องเป็นผู้หญิงหมด เขาเป็นคนรักครอบครัวมากด้วย อะไรต้องพี่น้องก่อนเสมอ
เราคุยกันว่า เราจะแต่งงานกัน ให้เราเข้าไปอยู่ที่บ้านเขา เราเลยอยากลองถามเพื่อนๆในนี้ว่า
มีใครมีประสบการณ์แบบนี้ไหมค่ะ ไปอยู่แล้วจะเป็นส่วนเกินไหม รบกวนแชร์ประสบการณ์ให้หน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่