OPPO Find 7a สามารถใช้ powerbank Qualcomm Quick Charge 3.0 จะชาร์จได้ไวไหม ครับ

กระทู้คำถาม
OPPO Find 7a สามารถใช้ powerbank Qualcomm Quick Charge 3.0 จะชาร์จได้ไวไหม ใช้ ตัวชาร์จของOPPOไหมครับ

เช่น ตัวนี้นะครับ Aukey Quick Charge 3.0+2.0 PowerBank 20000 maH   สามารถใช้ระบบชาร์จไวกับ OPPO Find 7a ได้ไหมครับ

**อยากได้แบตสำรอง มาไว้ใช้ กับ  OPPO Find 7a นะครับ  รบกวนผู้รู้เข้ามาตอบหน่อยครับ

***จะซื้อ Oppo VOOC PowerBank V201 ราคาก็ยังแอบแรงและ ความจุแค่6,000mAh เองอะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่