ที่ตรอกข้าวสาร มีที่ส่งของไปอิสราลเอลโดยตรง?

คือผมอยากส่งของไปอิสราเอล เลยสอบถามคนไทยในอิสราเอลครับ เขาเลยบอกว่าลองไปดูตรอกข้าวสาร เป็นสถานที่ส่งถึงอิสราเอลโดยเฉพาะแบบเหมาจ่ายค่าส่ง ใครพอทราบรายละเอียดเพิ่มเติม รบกวนบอกผมหน่อยนะค้าบบ ขอบคุณครับ

แล้วก็อีกเรื่องนึงครับ มีทางไหนบ้างที่จะส่งของไปที่ ปาเลสไตน์ครับ ไปรษณีย์ไทยไม่รับส่งไปที่นั่น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่