ตลาดนัดต้นไม้จตุจักร วันอังคาร เริ่มกี่โมงครับ

ถ้าไปถึงราว ๆ 4 โมงเย็น จะมีร้านต้นไม้วางเต็มทุกร้านหรือยังครับ
หรือต้องรอดึก ๆ ถึงจะมากันครบ

แล้วละแวกจตุจักร นอกจากตลาด อตก. แล้ว มีที่ไหนให้เดินเล่นบ้างครับ
เผื่อว่าไปถึงตลาดนัดแล้วยังมีร้านน้อย จะไปเดินแถวอื่นก่อน

ขอบคุณครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
วันอังคาร์เริ่มเดินได้ตั้งแต่บ่าย ๆ เลยค่ะ
จะคึกคักก็ตอนเย็น ๆ  แต่สี่โมงเย็นร้านก็เยอะแล้วนะคะ
ตอนนี้ตลาดวันอังคาร์เริ่มไวมาก ๆ ค่ะ รับรองเดินเพลิน ๆ ไม่ต้องไปหาที่ไหนเดินเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่