ปัญหาคอลลาเจนผง

กระทู้คำถาม
ซื้อคอลลาเจนผงเป็นครั้งแรกค่ะ เค้าเคลมว่าเป็นชนิดไตรเปปไทด์ ดูดซึมง่ายและไม่คาว ไม่แต่งสี แต่งกลิ่น ไม่ผสมน้ำตาล แต่ปรากฎว่าชงครั้งแรก พอจะยกดื่มเท่านั้นแหละ คาวมากกก กินไม่ลง คือเป็นความผิดของเราเองค่ะ ซื้อครั้งแรกก็ลองของยากเลย  แต่เสียตังค์ไปแล้วและเสียดายอยากลองเพราะเห็นหลายคนบอกว่าทานแล้วดี เลยอยากขอคำแนะนำหน่อยค่ะ ว่าจะมีวิธีไหนบ้างที่พอจะช่วยให้ทานง่ายขึ้น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่