รถทัวร์ ของ บขส.ที่จอดสนามไอโมบายยังมีอยู่มั้ยคะ

รบกวนผู้รู้หน่อยคะ อยากทราบว่า เมื่อก่อนเห็นว่ามีรถทัวร์จาก กทม.วิ่งไปถึง สนามไอโมบายเลย
ตอนนี้ยังมีอยู่มั้ยคะ (ถ้าไม่มี) แล้วถ้าบอลจบ หน้าสนามบอลมีรถสองแถว วินมอเตอร์ไซค์วิ่งมั้ยคะ
หรือต้องโทรเรียกแท๊กซี่อย่างเดียว จะไปคนเดียวคะ  แท๊กซี่บุรีรัมย์น่ากลัวมั้ยคะ 555555555
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ยังมีจอดที่หน้าสนามครับ ส่วนบอลจบไม่มีสองแถววิ่งครับ วินไม่แน่ใจแต่ก็เหมือนไม่เคยเห็น

แท็กซี่ปลอดภัยแต่แอบแพงครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่