อยากติดเน็ตบ้านแต่ไม่มีตู้ทำไงดีครับ

กระทู้คำถาม
บ้านผมอยู่บ้านนอกครับแล้วอยากติดเน็ต โทรไปสอบ ทั้ง tot true cat เขาก็บอกว่ายังเข้าไม่ถึง พอโทรไปสอบถาม 3bb เขาก็บอกให้หาคนที่จะติดเน็ตมา 5 คนพอหาครบเขาก็บอกให้รอผู้จัดการอนุมัติตั้งแต่ เดือน พฤษภาปีที่แล้วจนตอนนี้ยังไม่มีวี่แววเลยทำไงดีครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 6
แนะนำ 3bb ดีกว่า เราก็หาคนให้เค้าเหมือนกันเพื่อให้เค้ามาลงตู้ให้ ตอนนั้นหาให้เค้า 10 กว่าคน เพราะตอนนั้นใช้ tot อยู่ มีปัญหาเยอะมากและไม่มีการดูแลลูกค้าเลย เน็ตเสีย ครั้งนึง ไม่ต่ำกว่า 2-3 อาทิต กว่าจะได้ใช้ เลยชักชวนคนแถวบ้านให้ไปสมัคร 3bb จนได้ใช้เน็ตดีๆอย่างทุกวันนี้

ได้ใช้เน็ตดีๆ มันดีไปหมดนะ ไม่หัวเสีย ไม่หงุดหงิด ไม่ต้องลุ้นว่ากลับบ้านมาเน็ตจะใช้ได้มั้ย เค้ามาดูให้มั้งยัง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่