ซื้อ LV ที่ไหนดี ญี่ปุ่น หรือ สนามบินสุวรรณภูมิ???

สวัสดีค่ะ มีคำถามอยากจะรบกวนผู้รู้ หรือ เซียนกระเป๋าช่วยตอบหน่อยค่ะ คือ อยากจะซื้อกระเป๋า LV เดือน มีนานี้จะเดินทางไป ญี่ปุ่น ไม่ทราบว่าถ้าจะซื้อกระเป๋า LV ในช๊อปที่ญี่ปุ่น ราคาหลังหักภาษี กับ LV ที่สุวรรณภูมิ (ซึ่งไม่รู้ว่ามีช๊อปข้างในไหมค่ะ) ถ้ามี ราคาซื้อที่ไหนจะถูกกว่ากัน????

ขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคนตอบค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่