จะซื้อรองเท้าสตั๊ดใหม่คิดหนักเลยมาช่วยหน่อยครับ

คือว่าอยากจะได้รองเท้าสตั๊ดใหม่สักคู่ครับแต่เลือกไม่ถูกเลย ตอนนี้ใส่ตัว Adidas predator instinct อยู่ครับ ซึ่งผมเล่นในตำแหน่งกองหลังเป็นพวกชอบเล่นหนักครับชอบเข้าปะทะชอบเล่นอะไรเเรงๆถ้าจะเป็นกองหลังจริงๆก็สไตล์ รามอส ละมั้งครับผมเป็นคนตัวใหญ่เท้าบานด้วยครับ แต่ตอนนี้มีอยู่ในใจ 2-3 รุ่นครับ คือ
1. Nike Tiempo vi
2. Adidas ACE 17.2 Primemesh
3.Adidas Copa 17.2
เลยอยากถามเพื่อนๆว่า กองหลังเล่นหนักๆแบบผมควรจะเลือกตัวไหนดี มีตัวอื่นๆมานำเสนอก็ได้นะครับขอไม่เกิน 4500 ใช้เตะหญ้าเทียมกับหญ้าจริงเนี่ยแหละครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่