รองเท้าวิ่งสำหรับคนเท้าบาน

เราเพิ่งจะเริ่มวิ่ง เลยอยากหารองเท้ากีฬามาใช้ เพราะเราลองใส่รองเท้าผ้าใบตามตลาดนัดใส่วิ่งแล้วไม่โอเคมากๆ  จึงลองหารองเท้าวิ่งดีๆ มาใช้แต่ปัญหาก็คือเราเป็นคนเท้าบาน คือเท้าสั้นแต่ว่าหน้าเท้ากว้างมากกกกก เวลาไปซื้อรองเท้าคนขายถามความยาวเท้าเพื่อหาไซต์นี่บอกเลยว่าไม่ได้เพราะเท้าใหญ่ ร้องไห้หนักมาก ร้องไห้
      พอจะมียี่ห้อหรือรองเท้ารุ่นไหนแนะนำมั้ยคะ
ปล.ถ้าราคาไม่แรงมากจะดีมากๆเลยค่ะ  🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่