ถ่านไฟฉายเก่า เขารับซื้อเอาไปทำอะไรหรือครับ

กระทู้คำถาม
โรงงานผมมีถ่านเก่าๆ  เยอะ ก็รวมๆ ขายไป 50 กิโลได้  
ผมสงสัยสัยเขาเอาไปทำอะไรต่อได้ครับ พวกถ่าน AA AAA D 9V จริงๆ มันต้องเสียค่าทิ้งด้วยนิครับ เพราะเป็นขยะอันตราย

ดูส่วนประกอบภายใน ก็ไม่น่าจะเอาอะไรมาขายได้ เหล็กก็แค่นิดเดียว
แก้ไขข้อความเมื่อ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 6
รอวันรื้อฟื้นครับ เพราะถ่านไฟเก่ายังร้อนรอวันรื้อฟื้นได้อยู่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่