7 วันจองเวร 2 มาแน่ (หรือเปล่า?) มีนานี้

จาก ig ของโทนี่ค่ะ

ขำที่นักแสดงเขาแซวกัน
เลื่อนออกอากาศมาเป็นรอบที่ร้อยแปด จนจ๋าต้องถามย้ำว่า ข่าวรอบนี้จริงหรือยัง 555
แล้วก็ขำที่เก้ากับเชียร์แซวโทนี่เรื่องทรงผม 555
ถ่ายทำกันมาราธอน จนผมของเจตน์ไม่อาจต่อเนื่องได้
ผมของก้องคงไม่มีปัญหา กันต์ไม่ค่อยเปลี่ยนทรงผม แต่โทนี่นี่ 7 วัน 7 ทรงแบบเชียร์ว่าจริงๆ

ขอให้ได้ดู(เสียที) จริงๆ เท้อ.... เพี้ยง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่