[CR] ขับYAMAHA BOLT R ท่องทั่วไทย

กระทู้รีวิว
สวัสดีครับ แฟนพันทิปทุกคน วันนี้จะมารวิวYsmaha bolt Rรถมอไซค์คู่ใจของผมครับ เริ่มต้นด้วยการที่ได้สัมผัสกันครั้งแรกเมื่อตอนไปเที่ยวเชียงใหม่กับแฟนครับ ไปหาเช่ามา3วันวันละ1,800บาท ก็ขับแบบตื่นเต้นอยู่สามวันครับแต่มันก็ได้ฟิลลิ่งดีครับ เที่ยวกันเสร็จก็กลับบ้านกันแล้วความอยากมันก็บังเกิดเลยจัดมาคันนึงครับ ออกรถที่นครศรีธรรมราชครับ ไม่กล้าเอาเข้าบ้านเลยวิ่งยาวไม่ได้คำนึงถึงเรื่องรันอินเครื่องยนต์เลยสักนิดมีแอบเปิดคันเร่งสุดๆ180++สู่ กทม.865กิโลเมตรภายใน8ชม.กว่าๆมาเซอร์ไพรส์แฟนครับ อิอิ
ชื่อสินค้า:   YAMAHA Bolt R spec
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่