กล่อง Android รุ่นไหนสามารถใช้แอพ Hollywood HDTV และ PrimeTime ได้บ้างครับ

กระทู้คำถาม
รบกวนสอบถามครับ กล่อง Android รุ่นไหนสามารถใช้แอพ Hollywood HDTV และ PrimeTime (รวมถึง iFlix) ได้บ้างครับ
เนื่องจากกล่อง Android Box จากจีนเท่าที่เห็นนั้น Root มาจากโรงงานเลย ทำให้ใช้แอพพวกนี้ไม่ได้
เห็นในบางกระทู้บอกว่า Unroot แล้วก็ใช้ยังใช้ไม่ได้ด้วย
อย่าง GMM Z Stream นี่ใช้งานได้ไหมครับ รบกวนสอบถามท่านที่ใช้แอพเหล่านี้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่