ช่วยผมหาเพลงhiphopจากโฆษณาหน่อยคับ

คือนานมาแล้วผมได้ฟังเพลงๆ หนึ่งจากทีวีรู้สึกว่าเป็นเพลงจากโฆษณาของsonyเป็นเพลงhiphopร้องโดยนักร้องผิวสีสองคน
ในเพลงร้องว่า(ผมจำเนื้อไม่ได้ แต่เขียนเป็นฮัมได้)
คือ "ตื่อ~ตื๊อ ตื๊อดือดื่อดือ ดื๊อดือดือ~ ตื่อดือดื่อดื๊อดือ ดือดื่อดื่อ ดือดื่อดื่อ ตื่อ~ตื๊อ ตื๊อดือดื่อดือ ดื๊อดือดือ~ ตื่อดือดื่อดื๊อดือ ดือดื่อดื่อ ดือดื่อดื่อ "
กราบผู้มีจิตใจ ใจบุญศุลทานทราบเพลงนี้ ช่วยบอกผมด้วยเถอะครับขอร้องถือว่าได้ช่วยกรุณาแก เด็กที่ชอบเพลงhiphopแต่จำไม่ได้ด้วยเถอะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่