เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เพลงนี้ชื่อเพลงอะไรครับ "ตื่อดื๊อดื่อดือดือดื๊อ ตือดือดือดือตื๊อดือดื่อดือดื่อ"

ขออนุญาติถามชื่อเพลงหน่อยครับ คือมีคนถามในเฟซบุ้คนะครับ ผมคัดลอกข้อความเขามาเลยนะครับ

"ตื่อดื๊อดื่อดือดือดื๊อ ตือดือดือดือตื๊อดือดื่อดือดื่อ" มันคือเพลงอะไรอ่ะคะ ผู้ชายร้อง เพลงฝรั่ง จังหวะไม่เร็ว ไม่ช้า พอดีมางานแต่งแล้วมีแต่ Instrument (เครื่องสาย) ไม่มีร้องอ่ะค่ะ นึกไม่ออกเพลงอะไร ปล.เพลงนี้น่าจะ 3 ปีอัพค่ะ "

ขอบคุณทุกคนมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่