ไฟล์ VDO (AVI) เสีย ลองใช้ FormatFactory แล้วแก้ไม่ได้มีโปรแกรมไหนซ่อมไฟล์ได้อีกไหมครับ

ตามหัวข้อเลยครับ พอดีผม Record VDO อยู่โดยใช้ Webcam ต่อกับโน๊ตบุ๊คและเครื่องดันค้างพอดี พอเปิดเครื่องมาใหม่ลองเปิดไฟล์ก็ใช้งานไม่ได้ ลองโหลด FormatFactory มาซ่อมแล้วก็ไม่ได้ เลยอยากถามผู้มีประสบกาณ์ว่ามีโปรแกรมไหนที่จะสามารถซ่อมไฟล์ AVI ได้หรือไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่