อู่ในเครือวิริยะ ใน กทม. ที่ไหนดีสุดครับ (แบบไม่ต้องสำรองจ่ายก่อน)

รถอายุเกินแล้วครับ วิริยะ ไม่ให้ซ่อมศูนย์แล้ว แต่ยังไม่มีอู่ที่รู้จักเลย
เคยแต่ซ่อมศูนย์มาตลอด

อยากถามเพื่อนๆว่า มีอู่ในเครื่องวิริยะ (แบบไม่ต้องสำรองจ่ายก่อน)
ที่เพื่อนๆเคยไป ที่ไหนดีๆ บ้างครับ ในเขต กทม ไปได้หมด อยากทำดีๆ
จริงๆแถวๆที่อยู่ มีเยอะนะครับ แต่ไม่รู้จัก และ ไม่มีคนแนะนำ เลยไม่กล้าตัดสินใจ

อยากสอบถามเพื่อนๆ pantip เคยไปทำที่ไหนมาบ้างครับ เป็นยังไงบ้าง
ช่วยแนะนำด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่