สอบถามเรื่องการทำใบขับขีรถยนต์

คือผมได้ไปอบรมมาแล้ว เหลือแต่ไปสอบ ก่อนที่จะสอบข้อเขียน สอบปฎิบัติ นี้ เขาให้ทำอะไรบ้าง
แล้วเราต้องไปตั้งแต่กี่โมง คือผมจะไปสอบ วันที่ 22 ที่จะถึงนี้
ตอนนี้กังวลใจอยู่ 2 อย่าง 1 กลัวสอบข้อเขียนได้ไม่ถึง 45ขึ้น 2กลัวท่าจอดเทียบฟุตบาทไม่ได้
เพราะตอนซ้อมก็ทำได้บ้างซะส่วนมาก แต่ก็ทำผิดอยู่แบบชิดเกินไป ปีนขึ้นฟุตบาทบ้าง เลยกังวล ใจ 2 อย่างนี้
เลยอยากถามครับ ใครมีเทคนิคอะไรบอกผมด้วยนะครับ

ปล. ไม่เคยเรียนขับรถ หัดเอง พ่อสอนแค่เข้าเกียร์เดินหน้า ถอยหลัง นอกนั้นผมหัดทำเองหมด

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่