หลังคลอดมีsexกับสามีแล้วเจ็บค่ะปรึกษาหน่อย

ได้เดือนครึ่งแล้วค่ะตอนแรกตั้งใจว่าจะรอ3เดือนแต่เมื่อคืนสามีอดไม่ไหว
จังหวะที่จะใส่เข้าไปค่ะมันเหมือนตึงอะไรสักอย่างเราสะดุ้งเลยค่ะเจ้บมากเหมือนดันไม่เข้าติดอะไรสักอย่างคับอยุ่ตรงหน้ารูช่องคลอดเราค่ะทั้งที่เรามีอารมและน้ำหล่อลิ่นสามีเลยยอมหยุดอยาดรุ้ว่ามีใครเป็นแบบเราไหมคะแล้วจะหายไหมทำไงถึงหายนานไหมเรากลัวการมีsexเลยค่ะสะดุ้งเลยจำไม่ลืมขอคำตอบหน่อยนะคะ
พิมพ์ตกหล่นยังไงขออภัยด้วยนะคะเล่นในมือถือกดลำบากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่