ดาวน์โหลดเกมใน STEAM ไม่ได้ค่ะ (ขึ้นแจ้งเตือนว่า ดาวน์โหลดไม่สมบูรณ์)

หลังจากที่โหลดสตีมมา ก็โหลดเกมได้ปกติทุกอย่างค่ะ
พอมาวันนี้เราเข้าเกม Infestation the new z ไม่ได้ เลยลบทิ้งแล้วโหลดใหม่ค่ะ ก็ไม่ได้ค่ะ จะขึ้นเป็นตัวอักษรแบบนี้
(ดาวน์โหลดเกมไม่สมบูรณ์)

ก็ลองทำตามในคลิปยูทูปหรือหลายๆที่แล้วว่าแก้ยังไง แต่ก็ไม่ได้ค่ะ ลองตรวจสอบไดรฟ์แล้ว ไดรฟ์ก็ไม่ได้เสียค่ะ เลยลองลบสตีมทิ้งแล้วโหลดเกมลงใหม่ ทีนี้โหลดdbd ก็ไม่ได้ โหลดไรก็ไม่ได้เลยค่ะ

ไม่รู้จะทำยังไงแล้ว จนปัญญามากๆ เลยอยากถามผู้รู้ในนี้ มีใครเคยเป็นบ้างมั้ยคะ แล้วแก้ไขยังไงถึงจะเล่นได้ตามปกติ เศร้าใจมากค่ะตอนนี้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่