รบกวนเปรียบเทียบยาง dunlop enasave กับ primacy st3 หรือ gr90(เก่า) ทีครับ

กระทู้คำถาม
คือปกติรถคันเก่าใช้ gr90 แล้วเปลี่ยนมาเป็น primacy st3
จะซื้อรถใหม่เขาติดยาง dunlop enasave  มา

อยากทราบว่ารุ่นนี้เป็นไงเมื่อเทียบกับสองรุ่นที่เคยใช้ครับ

ชอบยางที่นุ่ม เงียบ และเกาะถนนใช้ได้ ปลอดภัย ไม่ได้ขับเร็วมากิยุ่แล้วครับ ส่วนมาก <120 มีเร่งๆ ก็ไม่เกิน 140 ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่